
Bayanin Samfura:
Sunan samfur:LED Touch Table Lamp | Nau'in samfur:LED ƙananan fitilar tebur |
Tsari:fenti fenti oxidation | Baturi:2000mAh |
Abu:Aluminum Alloy | Ƙarfi:3.5W |
Tushen haske:LED patch | Wutar lantarki:DC 5V |
Girman samfur:75x80x350mm | Taimakawa Dimmer:iya |
Tsawon rayuwa (awanni):30000 | Sarrafa:Maɓallin taɓawa |
[Fitilar Tebur mai ɗaukar hoto]- Hasken dare na LED yana aiki da baturi. An sanye shi da baturi mai cajin mAh 2000, lokacin amfani ya kai awanni 8-12. A matsayin hasken dare na yau da kullun na gado, koyaushe zaka iya haɗa hasken zuwa soket ɗin bango. Kuna iya cire haɗin ta yadda ake buƙata kuma ɗaukar haske mai ɗaukuwa da dare don ƙarin aminci. Ko, kawo shi zuwa zango a waje azaman hasken wuta.
[Hasken Dimmable]- Hasken tebur na gefen gado yana da ginanniyar firikwensin taɓawa, tare da matakan haske guda 2, yana ba ku damar canza haske cikin sauƙi ta hanyar taɓa hasken. Mafi ƙasƙanci wuri zai samar da haske mai laushi da barci mafi kyau. Mafi girman saitin sa yana ba da ƙarin haske don jin daɗin karatu ko dalilai na tarbiyya ba tare da damun abokin tarayya ko jariri ba
[Babban yanayi]-Wannan fitilun novel yana ɗaukar tsari mai santsi da ƙarancin maɓalli wanda ke nuna cikakkiyar haɗuwa na fara'a na zamani da chic. Wannan fitila mai ɗorewa tana kula da kyakkyawan yanayin ginin kuma yana samun cikakkiyar haɗuwa na ado mai araha da ɗorewa. Cikakken samfurin cikakken fasaha da ƙirar sararin samaniya. Wannan hasken yana da alaƙa da muhalli kuma yana da ƙarancin amfani da makamashi. Ana iya sanya shi a ko'ina, ɗakin kwana, karatu, ofis, falo, gidan abinci, mashaya, kantin kofi, ɗakin otal, da sauransu.
[Universal USB Cajin]-Fitilar da za a iya caji tana sanye da kebul na bayanai na USB mai tsayi 31.5-inch (kimanin 80 cm). Ko da kun rasa ko manta kawo adaftan, kuna iya cajin fitilar ta hanyar haɗa kebul ɗin zuwa kowane tashar USB (ciki har da kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfuta, bankin wuta, tashar bango ko tsiri).
